ผลบอลเมื่อคืน ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ผลบอลคืนนี้ ผลบอลย้อนหลัง โปรแกรมบอลเมื่อคืนนี้ ตารางบอลเมื่อคืน บอลเมื่อคืน เช็คผลบอลเมื่อคืนนี้ สรุปผลบอลคืนนี้ทุกลีก ผลบอลเมื่อวาน ตารางบอลเมื่อวาน


store 08/07/2560

store ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 3 - 1 ลิเมอริค เอฟซี 2-0
01:45 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 0 - 2 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 0-1

store เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

21:00 คูพีเอส 3 - 0 พีเอส เคมิ คิงส์ 3-0
21:00 โรพีเอส โรวานีมี่ 2 - 2 เอชไอเอฟเค 1-2
21:00 อินเตอร์ ตูร์คู 4 - 0 จีวาคีล่า เจเค 0-0

store เค-ลีก

17:00 อินชอนยูไนเต็ด 0 - 0 แดกู เอฟซี 0-0
17:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 4 - 0 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 1-0
17:00 โปฮัง สตีลเลอร์ 1 - 1 ชุนนัมดรากอนส์ 0-1

store นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

20:30 โรเซนบอร์ก 5 - 1 ซานเดฟยอร์ด 4-0
22:59 อาเลซุนด์ 0 - 3 โมลด์ 0-1

store เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

16:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 2 - 0 กัมบะ โอซาก้า 2-0
17:00 เอฟซี โตเกียว 2 - 2 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 1-1
17:00 สากัน โตสู 2 - 3 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 2-0
17:00 วิสเซล โกเบ 3 - 0 เวกัลตา เซนได 2-0
17:00 จูบิโล อิวาตะ 1 - 0 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1-0
17:00 เซเรโซ โอซาก้า(N) 2 - 1 คาชิว่า เรย์โซล 0-1
17:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 2 - 2 คอนซาโดล ซัปโปโร 0-0
17:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 1 - 1 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 0-0

store สวีเดน ออลสเวนส์คาน

21:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค 1 - 0 เอเอฟซี ยูไนเต็ด 0-0
21:00 ฮัมมาร์บี้ 3 - 1 โอเรโบร 1-0
22:59 ฮัคเค่น 0 - 1 มัลโม่ เอฟเอฟ 0-1

store กระชับมิตร คัพ

00:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 4 - 1 อันเดอร์เลชท์ 3-0
00:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 2 - 4 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 1-1
00:00 เซอร์เวตต์ 1 - 3 นีซ 0-1
00:00 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 1 - 0 เบโร่ สตารา ซากอร่า 1-0
00:00 ตูลูส รอ โรเดซ อเวรอน
00:00 โรเดซ อเวรอน 1 - 0 ตูลูส 0-0
00:30 เอฟซี วิล 1900 2 - 1 เอฟซี ทุคเกน 1-1
01:30 เนิร์น เค้าท์ตี้ 1 - 4 อินเวอร์เนสส์ 0-2
01:30 บักซ์ตัน เอฟซี 0 - 4 เชสเตอร์ฟิลด์ 0-3
01:30 อัลเดอร์ชอต ทาวน์ 1 - 5 เบรนท์ฟอร์ด 1-0
01:30 บิวรี่ 2 - 3 ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี 2-1
01:45 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 1 - 3 เร็กซ์แฮม 0-1
02:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 1 - 1 เบเลเนนส์ 0-1
15:00 เฮลิออส คาร์เคียฟ(N) 2 - 1 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 2-1
15:00 ราสนิกีร์ ไนร์(N) 2 - 1 เอฟเคบัคก้า พาลันก้า 0-0
15:00 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 1 - 2 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 0-1
15:30 โควา พิดาดิ 0 - 1 วิตอเรีย เซตูบัล 0-0
15:30 สลาเวน โคปริฟนิก้า 1 - 0 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 1-0
15:30 ทริเน็ค 4 - 2 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 1-1
15:55 ดูก้า ปรากซ์(N) 3 - 1 อัสติ นาดลาเบม 2-0
16:00 โอปาว่า(N) 3 - 1 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 2-1
16:00 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 1 - 2 วีเอฟบีเออร์บัค 0-1
16:00 รุช ซอร์ซอฟ 1 - 3 เคเอส อีเนอเกติก โร 1-2
16:00 โนวี่เมสโต 7 - 1 ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา 6-0
16:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1 - 2 เร้ดดิ้ง 1-2
16:00 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ รอ ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่
16:00 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 4 - 0 พาริซอน บาดิจอฟ 1-0
16:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 2 - 0 เบอโน่ 1-0
16:00 วิเกร ซูวาล์วกี๊ 1 - 1 โอลิเปีย ซามโบรฟว์ 1-1
16:00 บาเซิ่ล 2 - 0 เนอชาแตล ซามักซ์ 1-0
16:00 ไพรบราม 1 - 0 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 1-0
16:00 เปนาฟิลด์ 1 - 2 บราก้า 0-1
16:00 โครบริ โกลกูฟว์(N) 1 - 2 คราโคเวีย คราคอฟ 1-1
16:00 สปาต้า ปราฮา (ยู 21) 0 - 0 เทปลิเซ่ (ยู 21) 0-0
16:00 วิโซซิน่า จิคลาวา(N) 0 - 1 เทปลิเซ่ 0-1
16:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 1 - 1 เอฟเค เซนิก้า 0-0
16:05 บานิค ออสตราว่า(N) 2 - 1 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0-1
16:05 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 0 - 0 ไลซอส 0-0
16:05 วาร์ซิม 0 - 3 โมไรเรนเซ่ 0-3
16:20 ราดอมเมียร์ก ราดอม 2 - 0 มอเตรอ รูบิน 1-0
16:30 สเตล สตาโลว่า โวล่า 0 - 3 วิสลา พูลาเว่ 0-2
16:30 ชาเวซ 3 - 0 สปอร์ติ้ง บราก้า 2 2-0
17:00 วิสล่า พล็อค 2 - 2 สลาสค์ วรอคลาวน์ 1-1
17:00 อูเทร็คท์ รอ ดินาโม เคียฟ
17:00 เอสโตริล 2 - 1 สปอร์ติ้ง ซีพี บี 1-1
17:00 จีเคเอสเบลชาโตว์ 3 - 3 เอลเคเอสลอดซ์ 3-1
17:00 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 0 - 0 จีเคเอส คาโตวีตเซ 0-0
17:00 โกลนิค เลชน่า 1 - 2 โปกอน ซีดล์เซ 1-1
17:00 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 3 - 0 เอฟเค รอสตอฟ 1-0
17:00 ซานตาคลารา 2 - 1 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 0-0
17:00 บิโตเวีย บิโตฟ 2 - 1 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 1-1
17:35 เอ็บบ์สฟลีต ยูไนเต็ด(N) 0 - 2 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0-1
18:00 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 1 - 0 อเมเจอร์ 0-0
18:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 2 - 0 ซิลเคบอร์ก 0-0
18:00 โบคุ่ม(N) 0 - 0 ยูนิยง แซงต์ กิลลุส 0-0
18:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 1 - 0 มิดทิลแลนด์ 0-0
18:00 โฮโบร 2 - 1 วีบรอก 2-1
18:00 แรนเดอร์ส 3 - 1 ทิซเตด เอฟซี 2-0
18:00 ซอนเดอร์ไจสกี 6 - 2 เอสเบิร์ก 2-0
18:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 2 - 3 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 1-1
18:00 เอฟเค เอ็มเอเอส ทาบอรส์โก รอ เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม
18:00 เกทส์เฮด 3 - 2 มาเธอร์เวลล์ 1-0
18:30 ไคลด์ 1 - 2 เรธโรเวอร์ส 0-1
19:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก(N) 5 - 0 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 2-0
19:00 วอทเทนชาย 09 6 - 1 เอฟซี เครย์ 2-0
19:00 ดาร์ทฟอร์ด 1 - 1 มิลล์วอลล์ 1-0
19:00 เกิร์นซี 0 - 1 บริสตอล ซิตี้ 0-1
19:00 โดร เชอร์เซน รอ สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
19:20 เอสซี ซนอย์โม 2 - 1 เอสเคโปรเจฟ 0-0
19:30 ซังค์ เพาลี 2 - 1 วีเอฟบี โอลเดนเบอร์ก 1-0
19:30 สปาร์ตันส์ 2 - 5 โวเลนดัม 1-0
19:30 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 1 - 1 แซนด์เฮาเซ่น 2 0-0
19:30 สล็อก ทาว์น 0 - 0 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0-0
20:00 รูบิน คาซาน(N) 0 - 4 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 0-4
20:00 เอฟเค โพลทาวา 2 - 2 นาฟโตวิค ยูเคน์นาฟต้า 0-0
20:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 1 - 1 อัลบอร์ก 1-0
20:00 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 0 - 1 ชามนิตเซอร์ 0-0
20:00 ดินาโม เดรสเดน(N) 0 - 3 สโลวาน ลิเบอเรช 0-1
20:00 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น รอ มักเดเบิร์ก
20:00 ซาเกลบี้ ลูบิน 1 - 1 ออด้าโอพอล 1-1
20:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 3 - 0 เฟาเอฟแอลออสนาบรุ๊ค 2-0
20:05 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 0 - 5 อิปสวิช ทาวน์ 0-3
20:05 ไวเด้นบรูค(N) 0 - 1 พรูเบน มุนสเตอร์ 0-1
20:15 ฮอฟเฟ่นไฮม์(N) 4 - 2 สตองดาร์ด ลีแอช 1-2
21:00 สต็อคบริดจ์ 0 - 9 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 0-3
21:00 คอร์นตัน ทาวน์ 3 - 4 พอร์ทเวล ซี 2-1
21:00 โบฮีเมี่ยนส์ 1 - 2 เอฟซี ยูไนเต็ดออฟแมนเชสเตอร์ 0-0
21:00 อัลลัว แอทเลติค 0 - 0 เซนต์ เมียร์เรน 0-0
21:00 บาร์โรว์ 1 - 2 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0-1
21:00 เอลจิน ซิตี้ 2 - 0 อินเวอร์เนสส์ 0-0
21:00 ฮาแวนท์ 0 - 6 พอร์ทสมัธ 0-4
21:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 0 - 1 โคเวนทรี ซิตี้ 0-0
21:00 สเตลีย์บริดจ์ เซลติก 1 - 4 โอลด์แฮม แอธเลติก 0-2
21:00 ฮิตชิน ทาว์น 1 - 1 สตีฟเนจ 0-0
21:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด 0 - 5 บาร์เน็ต 0-3
21:00 เบดฟอร์ด ทาวน์ 1 - 2 ลูตัน ทาวน์ 1-1
21:00 นอร์ท เฟอร์ริบาย ยูไนเต็ด 0 - 6 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0-2
21:00 ฟริคลีย์ แอธเลติก 0 - 1 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 0-1
21:00 มอนโทรส 0 - 2 เบรซิน ซิตี้ 0-0
21:00 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 3 - 0 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 3-0
21:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 2 - 0 อาร์เคซี วาลไวก์ 0-0
21:00 กราสฮ็อปเปอร์ 1 - 4 ออสเตรีย ลัสเตนัว 1-2
21:00 กุยเซลีย์ 1 - 5 ลีดส์ ยูไนเต็ด 1-3
21:00 วอคกิ้ง 1 - 1 วัดฟอร์ด 1-1
21:00 ลินฟีลด์ เอฟซี 1 - 4 ฮาร์ทส์ 1-2
21:00 โลเวสทอฟต์ ทาวน์ 1 - 5 นอริช ซิตี้ 1-3
21:00 โชว์ลีย์เอฟซี 2 - 3 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 2-0
21:00 แชมร็อค โรเวอร์ส 0 - 9 เซลติก 0-4
21:00 สแตรนแรร์ 0 - 5 เอฟซี ทเวนเต้ 0-3
21:00 วิเทสส์ 1 - 1 ออสเทนเด้ 0-0
21:00 เดเบรเซน วีเอสซี รอ ซเซจ 2011 เอฟซี
21:00 ดีลา กอริ 2 - 1 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 0-0
21:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 3 - 4 ซีมปิน ไมชาโลวี 1-1
21:00 อาร์บรอท 1 - 2 ดันดี 1-0
21:00 อูเทร็คท์ รอ เอฟเค กาบาล่า
21:00 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ รอ เอสเอสวีเรอทรินเกน 05
21:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 0 - 3 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-2
21:00 เซนต์อัลบัน ซิตี้ 1 - 4 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 1-1
21:00 เอสวี เม็พเพ่น รอ บีเอสวี เรห์เด้น
21:00 เวอร์ธิง 0 - 4 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 0-3
21:00 อีสต์ กรินสเตด ทาวน์ 1 - 6 ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ 1-3
21:15 พาร์นดรอฟ 0 - 6 ออสเตรียเวียนนา 0-3
21:30 รูเดส 3 - 0 ดินาโม ทบิลิซี 2-0
21:30 สตารส์บูร์ก 4 - 4 ลูเซิร์น 2-4
21:30 ปาร์ดูบีตเซ 0 - 1 เบามิต ยาโบลเนค 0-0
21:30 คาร์ลสรูห์(N) 2 - 3 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 1-2
22:00 เฟเนร์บาห์เช่ 2 - 3 ยูเวนตุส บูคาเรสต์ 0-3
22:00 นีมส์(N) 1 - 3 อฌักซิโอ้ GFCO 1-0
22:00 โวลิน ลุตส์ค 0 - 2 เซอร์ก้า คิโรโวฮรัด 0-2
22:00 อองเช่ร์ 2 - 2 โชเล โซ 0-1
22:00 เอฟซี ธูน(N) 2 - 0 วินเตอร์ทูร์ 0-0
22:00 คอร์ไทรจ์(N) 0 - 2 วิลเล่ม ทเว 0-1
22:00 ไมนซ์ 2 - 1 อเลมานเนีย อาเค่น 0-1
22:00 เอฟซี ซิยง 1 - 0 แรนส์ 0-0
22:00 ฟาสตาฟ ซลิน(N) 2 - 2 ฟูแล่ม 0-1
22:00 ปิแอส กลิวิส 1 - 2 ซิกม่า โอโลมุช 1-0
22:00 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 1 - 1 เออีเค เอเธนส์ 1-1
22:00 วีดีโอตัน 1 - 2 ปาคซิ เซ 0-1
22:30 อาลกิ 2 - 1 เอร์มิส อราดิปปู 1-1
22:30 ทรัวส์ 0 - 0 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 0-0
22:30 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 3 - 1 ดูนาเรีย คาลาราซี 1-0
22:59 แบรสต์ 1 - 1 เลอ อาฟร์ 0-1
22:59 ล็องส์ 1 - 1 ชอล์มบลี เอฟซี 1-0
22:59 ดูนาจสก้า สเตรด้า 3 - 0 ป๊อดเบสคิดเซีย 2-0
22:59 โลโคโมติว่า โคซิเช 0 - 2 วาร์ดา เซ 0-1
22:59 พานาธิไนกอส 0 - 0 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 0-0
22:59 ดินาโม เคียฟ 3 - 0 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 2-0
22:59 ดิฌง(N) 1 - 2 น็องซี่ 1-0
22:59 เกงค์ 2 - 0 ลีแอร์ส 1-0
22:59 คิลมาร์น็อค 1 - 0 ลิฟวิงสตัน 0-0
22:59 เมเชเลน 0 - 6 โอลิมเปียกอส 0-3
22:59 เม็ตซ์ 2 - 0 ทูบิซี่ 0-0
22:59 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 1 - 3 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 0-3
22:59 วีวี ซิตตาร์ด 0 - 8 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 0-6
22:59 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1 - 2 แอลเอเอสเค ลินซ์ 0-1
22:59 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน รอ เคเอเอ เกนค์
22:59 ลาวาล 1 - 1 เกววีลย์ อูแอส 0-1
22:59 กิล วิเซนเต้ 2 - 2 ชาเวซ 1-2
22:59 ดินาโม ทบิลิซี รอ รูเดส
22:59 เอฟเคบัคก้า พาลันก้า 0 - 0 โนวิ ปาร์ซา 0-0
22:59 ดินาโม ซาเกร็บ 1 - 2 สโลวัคโก้ 0-1
23:10 เอฟซี คราซ์โนดาร์(N) 1 - 1 สลาเวีย ปราก 1-0
23:30 ซีมูน 0 - 0 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 0-0
23:30 เอฟเค รอสตอฟ 1 - 0 บรอนด์บี้ 0-0
23:30 ก็อง 2 - 0 อาวรองเช่ 0-0
23:30 เดเบรเซน วีเอสซี 4 - 0 เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า 1-0
23:30 เฟริส เวียนนา 1894 0 - 1 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 0-0
23:35 บอร์กโดซ์(N) 2 - 1 นิออร์ท 2-1
23:45 สปาร์ตัก ซลาติบอร์ 3 - 0 เอฟเค แรด เบลเกรด 2-0

store ซูเปอร์ลีก จีน

14:30 อานเบียน ฟูด 0 - 4 ฉงชิ่ง ลี่ฟาน 0-0
18:35 ปักกิ่ง กั๋วอัน 2 - 0 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ 1-0
18:35 เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี 0 - 1 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 0-1
18:35 เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน 2 - 3 เหอหนาน เจี้ยนเย้ 0-2
18:35 เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี 2 - 2 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว 2-0

store จีน ลีก ดิวิชั่น 1

18:30 หวูฮั่น ซอลล์ 1 - 0 เหมยโชวเคอเจีย 0-0
18:30 คิงดัว หวางยัง 4 - 1 ฮาร์บิน ยี่เถิง เอฟซี 2-1
18:30 ดาเลียน ทรานส์เคนเดนเซ่ 0 - 4 ปักกิ่ง เหรินเฮอ 0-4
18:30 เบ๋าดิ้ง ญิ่งหลี่ ยีทง 1 - 2 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี 1-0
18:35 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 2 - 0 ลี่เจียง ฟิลลิ่ง เอฟซี 1-0

store ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:45 แอธโลน ทาวน์ 1 - 3 เชลบอร์น 0-2
01:45 คาร์บินทารี เอฟซี 2 - 1 โคห์บ รัมเบลอ 1-0
01:45 ยูซี ดับลิน 0 - 0 ลองฟอร์ด ทาวน์ 0-0
01:45 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 2 - 1 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 0-1

store พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

02:15 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 0 - 2 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค 0-0

store ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

21:00 เอซี โอลู 0 - 0 ทีพีเอส ตูร์คู 0-0
21:00 เคพีวี คอคคูล่า 3 - 0 ฮอนก้าเอสพู 2-0
21:00 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 1 - 1 ฮาก้า 1-1
22:30 กนิสตัน เฮลซิงกิ 0 - 0 โอพีเอส อูลู 0-0

store ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

22:59 สาธารณรัฐเช็ก(U19) 2 - 0 จอร์เจีย (U19) 1-0
22:59 โปรตุเกส(U19)(N) 2 - 2 สวีเดน(U19) 0-1

store สวีเดนดิวิชั่น 1

21:00 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 3 - 1 อัสซีริสก้า บีเค 0-0
21:00 สค็อปดี้ เอไอเค 2 - 3 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 1-1
21:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค 4 - 3 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 1-1
21:00 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 1 - 2 เอ็นสเคเด้ไอเค 1-1
21:00 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 0 - 0 อัสซีริสก้า 0-0
21:00 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 3 - 1 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 2-1

store คอนแคแคฟโกลด์คัพ

06:00 เฟรนช์ เกียนา(N) 2 - 4 แคนาดา 0-2
08:35 ฮอนดูรัส(N) 0 - 1 คอสตาริกา 0-1

store รัสเซีย ดิวิชั่น 1

18:00 ซิเบียร์ 1 - 2 สปาร์ตัก มอสโก 2 1-2
18:00 ทอมสค์ 1 - 4 คูบาน คราซ์โนดาร์ 1-3
19:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ(N) 2 - 1 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 2-0
19:05 เอฟเค ทิวเมน 1 - 2 บัลติก้า 0-1
20:00 เอฟเค คิมกี้ 3 - 0 โรเตอร์ โวลโกกราด 2-0
20:00 เอฟซี โอลิมปิเยทส์(N) 2 - 2 อแวนการ์ด คุร์สค์ 1-2
21:05 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 2 - 1 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 2-1
22:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 - 0 ลุช เอเนอร์จีย่า 1-0
22:05 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 0 - 0 เฟเคิล 0-0

store อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:00 บอสตัน ริเวอร์ 0 - 1 พลาซ่า โคโลเนีย 0-0

store โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

07:45 ปาตริโอตาสเอฟซี 1 - 1 แอตเลติโก้ ฮิวล่า 1-0

store เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

16:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0 - 2 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0-1
16:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 2 - 2 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0-1
16:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 4 - 3 คามาทามาเร่ ซานูกิ 1-1
16:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 0 - 2 โตกุชิม่า วอร์ทิส 0-1
16:00 มาชิดา เซลเวีย 2 - 0 เธสปา คูซัทสึ 0-0
16:30 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 3 - 1 โยโกฮามา เอฟซี 2-0
17:00 โออิตะ ตรินิต้า 0 - 0 โชนัน เบลมาเร่ 0-0

store อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

00:00 ทาลา อัล เจช 1 - 2 เอนพ์พี 0-0

store เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

22:59 ทรานส์ นาร์ว่า 1 - 1 เพ็ดลินนามีสกอนด์ 1-0
22:59 เอฟซี อินโฟเนต 2 - 1 ทาร์ตู เจเค มัก 2-1

store เซเรีย บี บราซิล

05:15 ซานตา ครูซ (พีอี)(N) 3 - 0 บราซิล เด เปโลตัส 2-0
06:30 โกยาส 3 - 1 ลูเวอร์เดนเซ่ 1-0
07:30 ปารานา พีอาร์ 1 - 1 อเมริกา มิไนโร่ 0-1

store ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

02:15 ฟีลเคียร์ 2 - 0 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 0-0
02:15 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ 1 - 1 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 1-1
21:00 เลคเนียร์ เอฟ 0 - 2 ไออาร์ เรกยะวิก 0-0

store มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

22:30 ดินาโม ออโต 1 - 0 ซิมบรู ชิซินู 0-0

store อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:30 วิลล่า ดาลมิเน 0 - 5 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 0-3
07:00 อินสติทูโต เด คอลโดบา 2 - 2 ลอส อันเดส 1-1
07:00 ครูเซโร เดล นอร์เต้ 0 - 1 ซานตา มาริน่า 0-0
07:30 ซานมาร์ติน ทูคูมัน 2 - 0 ฟลานเดรีย 2-0
23:15 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 0 - 0 ออล บอยส์ 0-0

store มาเลเซีย คัพ

19:15 ซาราวัค 1 - 2 เซลังกอร์ PB 0-1
20:00 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส 1 - 2 เฟลด้า ยูไนเต็ด 1-1
20:00 มะละกา 3 - 0 กลันตัน 2-0

store ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

12:00 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 1 - 5 เซ้าท์ เมลเบิร์น 1-2

store พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

11:30 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) 5 - 1 ซีเนียร์ เอ็นทีซี (ญ) 1-1
12:00 เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) 1 - 1 อาลาเมน (ญ) 0-0
12:00 บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) 1 - 2 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) 0-1

store คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

20:00 อัคโตเบ 3 - 0 อ็อคเซเปส 2-0
21:00 เอฟเค อะตีราอู 1 - 3 เอฟเค ทารัซ 0-1

store พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

18:00 อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) 1 - 3 ฮอนก้าเอสพู (ญ) 0-1
22:30 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) 2 - 4 ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) 2-1

store เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

14:00 เพิร์ธ เอสซี 5 - 0 ซอเรนโต้ เอฟซี 3-0
14:00 อีซียู โยนดาลูบ 3 - 0 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 2-0
14:00 สตีรลิง ไลออนส์ 2 - 0 เพิร์ท กลอรี่ (เยาวชน) 1-0
14:00 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 0 - 7 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 0-4
14:00 อาร์มาเดล เอสซี 1 - 1 แมนดูราท ซิตี้ 1-1
14:05 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 0 - 2 ซูเบียโก เอเอฟซี 0-1
14:05 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 2 - 0 บัลแคทต้า เอฟซี 1-0

store โปแลนด์ซูเปอร์คัพ

01:30 ลีเกีย วอร์ซอว์ 1 - 1 อาร์ก้า กดิเนีย 1-1

store เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ

15:00 นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 1 - 2 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) 0-1
15:00 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 2 - 1 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 1-1
17:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) 1 - 0 มหาวิทยาลัยคานางาวะ (ญ) 0-0

store เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:00 ซีดี ลิเวอร์เพท 1 - 0 เดลฟินเอสซี 1-0

store สิงคโปร์ ลีก คัพ

18:30 แทมปิเนส โรเวอร์ส เอฟซี 1 - 5 บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม 0-3
18:30 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 0 - 2 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1

store วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

10:00 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 21) 2 - 1 ฮูม ซิตี้ (ยู 21) 0-1

store เกาหลี ชาเลน ลีก

14:00 โซล ยูไนเต็ด 1 - 7 กวางจูกวางซานเอฟซี 1-2
15:00 เกียงจู ซิติเซ่น FC 1 - 2 กิมโป เอฟซี 0-1
15:00 ชองจู จิคจิ 3 - 2 อิชอน ซิติเซน 0-1
15:00 โปชอน เอฟซี 2 - 1 ยังจู ซิตี้เซน 2-1

store เบลารุส คัพ

20:30 เอฟซี บาราโนวีชี 0 - 1 นาฟตาน 0-1
22:30 กรานิต 0 - 2 เอฟเค โกโลดียา 0-2

store จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:30 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 4 - 0 เจียงซู ยันเฉิง ดิงลี่ 1-0
15:00 เสิ่นหยาง เออบาน 2 - 1 ปักกิ่ง ลี่ กง 0-0
15:00 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี 3 - 0 เบ้าโถ หนานเจียว 1-0
18:30 เหม่ยโจวเหม่ยเซียน เทชันด์ 3 - 0 ไฮย์นาน โบยิง เซแมน 1-0
18:30 ซีฉวน ลองฟ่า เอฟซี 1 - 1 เชงดู เกียนบาโอ 1-1

store ไทย พรีเมียร์ลีก

17:45 บางกอกกล๊าส เอฟซี 3 - 0 ราชนาวีสโมสร 1-0
18:00 ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ 0 - 5 นครราชสีมา เอฟซี 0-3
19:00 สุพรรณบุรี เอฟซี 3 - 2 โปลิศ เทโร เอฟซี 2-0
19:00 สุโขทัย เอฟซี 1 - 4 แบงค็อก ยูไนเต็ด 1-3
20:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 5 - 1 ชลบุรี เอฟซี 3-0

store ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

14:05 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 1 - 0 อัลบานี ครีก 1-0
15:05 มิทเชลตัน เอฟซี 6 - 1 คาปาลาบา บูลด็อก 3-1
15:20 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 0 - 1 เซาธ์ ยูไนเต็ด 0-1

store เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 อูรายะสุเอสซี 1 - 3 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 1-0
11:00 นารา คลับ 2 - 1 โยโกกาว่า มูซาชิโน 1-0
14:00 เรียวซุ ไกไซ ยูนิเวอร์ซิตี้ 0 - 1 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 0-0
16:00 ฮอนด้า เอฟซี 1 - 0 บิวาโกะ ชิงะ 1-0

store อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

04:00 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) รอ นอร์ท แคโรไลนา (ญ)
06:10 บอสตัน เบรกเกอร์ (ญ) 0 - 0 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) 0-0

store เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

12:30 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 2 - 1 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 0-1
12:30 เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา 3 - 2 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 2-0
12:30 โครย์ดอน คิงส์ 2 - 1 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 1-1
12:30 เมโทรสตาร์ เอสซี 3 - 0 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 1-0
16:30 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 2 อดิไลเด้ โอลิมปิค 0-1

store ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 อาร์มี่ ยูไนเต็ด 2 - 2 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 2-0
19:00 ตราด เอฟซี 0 - 0 ปตท.เอฟซี ระยอง 0-0
19:00 ระยอง เอฟซี 2 - 0 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 1-0

store ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

16:00 เซาธ์ เวสต์ ควีนส์แลนด์ ธันเดอร์ 0 - 3 นอร์ธ ควีนส์แลนด์ ฟูลี่ 0-1
16:00 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 4 - 0 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 0-0
16:15 โกลด์ โคสท์ ซิตี้ 3 - 2 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 3-1
16:20 บริสแบน โรว์ (เยาวชน) 0 - 3 บริสแบน ซิตี้ 0-1

store ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

12:30 แอดิเลด แพนเทอร์ 5 - 1 อดิไลเด้วิคตอรี่ 2-1
12:30 แอดิเลด ฮิลล์ 1 - 1 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด 1-0

store ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

12:00 มอร์แลนด์ ซิตี้ 3 - 4 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 0-3
12:00 บรันสวิก ซิตี้(N) 0 - 0 แดนดินัง ซิตี้ เอสซี 0-0
12:00 เมลเบิร์น วิคตอรี่ เอฟซี (เยาวชน) 6 - 3 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี 5-2
12:00 นอร์ธโคท์ซิตี้ 3 - 2 เมลเบิร์น ฮาร์ท (เยาวชน) 1-1
12:00 เมอร์เรย์ ยูไนเต็ด เอฟซี 3 - 1 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 1-1
12:00 ซันไชน์ จอร์เจีย 1 - 1 ริชมอนด์ 0-0
13:00 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 3 - 1 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 1-0
15:05 แดนน็อค ธันเดอร์ 5 - 1 เวอริบี ซิตี้ เอสซี 2-0

store ปารากวัย ดิวิชั่น 2

02:00 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 1 - 2 โอเวนเทนส์เอฟซี 1-1

store คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

19:00 เอฟเค คัสไป 1 - 1 มาคฮ์ทาเรล 0-0

store ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก 3 - 2 วอลซันกูร์ 1-0
21:00 ซินดรี้ 1 - 2 เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ 0-2

store อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

13:30 เปอร์เซรู เซรุย 1 - 0 เกรซิค ยูไนเต็ด 1-0
15:00 เปอเซล่า ลามังกัน 3 - 1 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 2-0
18:30 เปรซียา จาการ์ตา 1 - 1 เปอซิปูร่า จายาปูร่า 0-0

store อเมริกาเหนือ ลีก

08:00 เอฟซี เอดมันตัน 2 - 1 นอร์ท แคโรไลนา 0-1

store เค ลีก ชาเลน

17:00 อาซัน มูกุงฮวา เอฟซี 0 - 2 ซองนัม เอฟซี 0-1

store ยุโรป BSWCP

00:15 โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) 10 - 5 ฝรั่งเศส ฟุตบอลชายหาด 0-0
20:15 ยูเครน ฟุตบอลชายหาด(N) 4 - 3 โปแลนด์ ฟุตบอลชายหาด 2-2
21:30 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด)(N) 1 - 0 ฝรั่งเศส ฟุตบอลชายหาด 1-0
22:45 สเปน (ฟุตบอลชายหาด)(N) 9 - 1 กรีซ ฟุตบอลชายหาด 0-0

store จแปนลีก ดิวิชั่น 3

13:00 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 2 เอฟซีโตเกียว (ยู 23) 1-0
16:00 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 0 - 1 เอฟซี เรียวเคียว 0-0
16:00 โทชิกิ เอสซี 1 - 1 คาเตอเลอร์ โตยามา 1-0
16:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู 5 - 1 กรุลล่า โมริโอกะ 2-1

store กระชับมิตร

00:30 แทนซาเนีย(N) 0 - 0 เลโซโท 0-0
01:30 สกอตแลนด์(ญ) 1 - 0 ไอร์แลนด์(ญ) 0-0
02:00 ฝรั่งเศส(ญ) 2 - 0 เบลเยียม(ญ) 1-0
21:00 เนเธอร์แลนด์(ญ) 5 - 0 เวลส์ (ญ) 2-0
23:15 สวีเดน(ญ) 1 - 0 เม็กซิโก (ญ) 1-0

store บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

20:00 ฟลาเมงโก อาร์เจ (ยู 20) 2 - 0 มาดูเดดา(เยาวชน) 0-0

store เวียดนาม Second Division

15:30 พีวีเอฟ เวียดนาม 2 - 1 แมนคอนส์ ไซกอน 1-0
15:30 ลอง อัน 2 1 - 0 แอง แยง 0-0

store สเตรเลีย U20

12:00 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) 4 - 0 แมนดูราห์ ซิตี้ (ยู 20) 1-0
12:00 อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) 0 - 4 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) 0-3
12:00 ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) 4 - 3 ซูเบียโก เอเอฟซี (ยู 20) 0-2
12:00 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) 1 - 0 บัลแคทต้า ยู 20 1-0
12:00 เปเรซ ยู 20 3 - 1 ซอร์เรนโต เอฟซี ยู 20 2-0
12:00 สตีรลิง ไลออนส์ (ยู 20) 4 - 1 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) 2-1

store เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

07:30 ลีกา เดอ โลจา 3 - 2 ออกัส 2-0

store NOR D4

00:00 รัวฟอส ไอเอล บี 4 - 1 วัลเดรส 2-1
21:00 โฟรย่า FK 1 - 2 เซนจา 1-1

store ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

18:00 คาพา 1 - 1 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 1-0
21:00 นูมเมลาน พัลโลเซอูรา 0 - 5 มูซ่า 0-3
21:00 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 4 - 0 คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า 1-0
21:00 พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า 4 - 1 เอ็มพี มิคเคลลี่ 0-1
21:00 นาร์เปส คราฟท์ 2 - 4 วีไอเอฟเค 0-1

store นอร์เวย์ 2.Liga

19:00 ออด เกรนแลนด์ 2 2 - 3 เฟรม ลาวิค 0-2
21:00 เนสท์ โซตรา 6 - 1 ฮอนฟอสส์ บีเค 3-0
21:00 โนท็อดเด้น 3 - 0 เบียเซ่น 3-0
21:00 วีดาล 4 - 0 วินด์ยาร์ต 3-0
21:00 ไบรน์ 1 - 0 นาร์โด เอฟเค 1-0

store สวีเดนสตรี Divi.1

19:00 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) 0 - 1 ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) 0-1
19:00 ไอเค อุปซาลา (ญ) 5 - 0 ออสเตอร์ซุนด์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 2-0
20:00 วาสเทราสบีเค30 (ญ) 1 - 1 เอไอเคโซลน่า (ญ) 0-0

store TAS พรีเมียร์ลีก

11:00 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 1 - 1 โฮบาร์ทซีบรา 0-0
13:40 ลอนเซสตัน ซิตี้ 0 - 0 เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 0-0
13:40 นอร์เทิร์น วานเดอริง 1 - 1 คลาเรนซ์ ยูไนเต็ด 1-1

store ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

14:00 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 5 - 1 เวสตัน พุด (ญ) 0-0

store ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

12:45 มิทเชลตัน เอฟซี สำรอง 3 - 0 คาปาลาบา(สำรอง) 0-0

store FFSA SLR

09:00 นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) 1 - 2 แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ สำรอง 0-0
10:30 พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 1 - 1 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 1-0
10:30 ครอยดอน คิงส์ สำรอง 0 - 0 แอดิเลด ซิตี้ สำรอง 0-0
10:30 เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) 1 - 0 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 0-0

store อุรุกวัยกันดา

20:00 วิลล่า เทเรซ่า 1 - 1 วิลล่า เอสปาโนลา 0-0

store ไทยลีกดิวิชั่น 2

18:30 ฉะเชิงเทรา 4 - 0 พะเยา เอฟซี 2-0

store ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

11:45 เอสดับบลิวคิว ทันเดอร์ (ยู 20) 0 - 1 บริสเบรน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 20) 0-1

store ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

14:00 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 2 - 3 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 2-0
15:30 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 0 - 0 เวสท์ ซิดนี่ย์ เบอร์เรียส 0-0
16:00 มาคาร์เธอร์ แรมส์ 0 - 4 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 0-1
16:05 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 1 - 0 นอร์ธ โชเร่ มาริเนิร์ส 0-0

store

16:00 เซเรโซ โอซาก้า ซาไก หญิง 1 - 2 โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) 1-1

store 08/07/2560

store Australia Gold Coast Premier League
store BRA SPC
store CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ
store FFSA SLR
store NOR D4
store NSW-N พรีเมียร์ลีก
store TAS พรีเมียร์ลีก
store USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
store กระชับมิตร
store กระชับมิตร คัพ
store กานาพรีเมียร์
store เกาหลี ชาเลน ลีก
store ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
store คอนแคแคฟโกลด์คัพ
store คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
store คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1
store เค ลีก ชาเลน
store เค-ลีก
store เคนยาคัพ
store แคเมอรูน Elite two
store โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
store จแปนลีก ดิวิชั่น 3
store จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
store จีน ลีก ดิวิชั่น 1
store เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
store เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
store เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ
store เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
store ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก
store ซิมบับเวพรีเมียร์
store ซูเปอร์ลีก จีน
store เซเรีย บี บราซิล
store เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก
store ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก
store ไทย ดิวิชั่น 1
store ไทย พรีเมียร์ลีก
store ไทยลีกดิวิชั่น 2
store นอร์เวย์ 2.Liga
store นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
store นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก
store บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
store เบลารุส คัพ
store ปารากวัย ดิวิชั่น 2
store โปแลนด์ซูเปอร์คัพ
store พรีเมียร์ลีก แคนาดา
store พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
store พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
store พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
store ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
store ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง
store ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
store ฟิลิปปินส์ UFL
store ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
store มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
store มาลี Premiere Division
store มาเลเซีย คัพ
store ยุโรป BSWCP
store ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
store รัสเซีย ดิวิชั่น 1
store ลัตเวีย คัพ
store วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
store เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
store เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
store เวียดนาม Second Division
store สเตรเลีย U20
store สวีเดน ออลสเวนส์คาน
store สวีเดนดิวิชั่น 1
store สวีเดนสตรี Divi.1
store สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
store สิงคโปร์ ลีก คัพ
store อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
store อเมริกาเหนือ ลีก
store ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
store ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
store ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
store ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ
store ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
store ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
store ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก
store ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2
store ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
store ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง
store ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
store ออสเตรเลียวิกตอเรีย U20 ลีก
store ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
store อาร์เจนตินา Torneo B
store อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
store อินโดนีเซีย Div.1
store อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
store อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
store อุรุกวัยกันดา
store อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
store เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
store เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
store เอสโตเนีย Teine Liiga
store เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
store แองโกลา Girabola ลีก
store ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
store ไอซ์แลนด์ 3 Deild
store ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2
store ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1
store ไอซ์แลนด์ ลีก U19
store ไอร์แลนด์ U19 ลีก
store ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
store ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก



storeAustralia Gold Coast Premier League, BRA SPC, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, FFSA SLR, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, TAS พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กานาพรีเมียร์, เกาหลี ชาเลน ลีก, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, คอนแคแคฟโกลด์คัพ, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, เคนยาคัพ, แคเมอรูน Elite two, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีก จีน, เซเรีย บี บราซิล, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, เบลารุส คัพ, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ซูเปอร์คัพ, พรีเมียร์ลีก แคนาดา, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟิลิปปินส์ UFL, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มาลี Premiere Division, มาเลเซีย คัพ, ยุโรป BSWCP, ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย คัพ, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, เวียดนาม Second Division, สเตรเลีย U20, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สิงคโปร์ ลีก คัพ, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, อเมริกาเหนือ ลีก, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียวิกตอเรีย U20 ลีก, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก,