ผลบอลเมื่อคืน ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ผลบอลคืนนี้ ผลบอลย้อนหลัง โปรแกรมบอลเมื่อคืนนี้ ตารางบอลเมื่อคืน บอลเมื่อคืน เช็คผลบอลเมื่อคืนนี้ สรุปผลบอลคืนนี้ทุกลีก ผลบอลเมื่อวาน ตารางบอลเมื่อวาน


store 16/08/2561

store ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

07:00 ดีซี ยูไนเต็ด 4 - 1 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 1-1
09:10 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 2 - 0 รีล ซอลต์ เลค 2-0

store กระชับมิตร คัพ

00:00 เอร์กูเลส 2 - 1 เรอัล มูร์เซีย 1-0
00:40 คาสเตลล่อน 1 - 0 เตรูเอล 0-0
01:00 อารันดิน่า 2 - 2 ซาลามังก้า 1-1
03:00 อีซี วิตอเรีย(ยู 23) 1 - 1 อินเตอร์นาซิอองนาล(อาร์เอส) บี 0-0
20:00 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 2 - 0 เดปอร์ตีโบ โมรอน 2-0
21:15 ชาร์จาห์เอสซีซี(ยู 19) 0 - 0 อัจมาน ยู19 0-0
22:59 เมลคิยา 1 - 4 อัล บูไดย่า 1-2

store UEFA ยูฟ่า ซูเปอร์คัพ

02:00 เรอัล มาดริด(N) 2 - 2 แอตเลติโก้ มาดริด 1-1

store ยูฟ่า ยูโรปาลีก

21:00 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 1 - 2 ซิกม่า โอโลมุช 0-1
22:00 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น(N) 2 - 2 เอฟซี อูฟา 1-0
22:30 ลาร์นาคา 5 - 0 สตวร์มกราซ 1-0
22:59 เอชเจเค เฮลซิงกิ 1 - 4 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 0-1
23:30 ซีเอส คราอิโอว่า 1 - 1 แอร์เบ ไลป์ซิก 0-1
23:30 เอฟซี โคเปนเฮเกน 2 - 1 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 1-0

store สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ

01:45 เอลจิน ซิตี้ 1 - 1 อาร์บรอท 0-0
01:45 ดันดี ยูไนเต็ด 3 - 2 เซนต์ จอห์นสโตน (ยู 20) 0-1
01:45 โคฟ เรนเจอร์ 2 - 2 มอนโทรส 1-1

store เม็กซิโก โคปา

07:00 เซเลยา เอฟซี 2 - 0 ซานโตส ลากูน่า 0-0
07:00 ครูซ อาซูล 2 - 0 ซากาเตเปค 0-0
09:00 ติเกรส์ UANL 5 - 1 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 3-0
09:00 คลับ ตีฮัวนา 3 - 1 เอฟซี ฮัวเรซ 2-0

store บราซิล คัพ

05:30 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 1 - 2 ซานโตส 1-1
07:45 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 0 - 1 โครินเธียนส์ 0-0
07:45 ฟลาเมงโก 1 - 0 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1-0

store เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 0 - 4 อคาเดเมีย กันโตเลา 0-3
05:45 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ 3 - 3 เดป.ซาน มาร์ติน 2-1
08:00 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 0 - 2 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 0-0

store ไอซ์แลนด์ คัพ

02:15 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 2 - 0 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 1-0

store โคปา ซูดาเมริกาน่า

05:30 ดิปอรเต่ส เตมูโก 1 - 0 ซาน ลอเรนโซ่ 0-0
07:45 มิลเลียนนาริออส 4 - 0 เจนเออะแร็ล ดิแอซ 2-0

store พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

22:59 เพย์กัน 1 - 1 กอสตาเรช ฟูลัด 0-1

store อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

01:45 ดาร์ลิงตัน 1 - 1 บลายท์ สปราตันส์ 1-1

store พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

00:30 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 0 - 1 บิดเวสท์ วิทซ์ 0-0

store พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

01:15 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 2 - 2 เอฟเค ซาราเยโว 1-2

store

21:00 สเปน (ญ) ยู 20(N) 2 - 1 ไนจีเรีย (ญ) ยู20 2-0

store Asian Games football

16:00 บังคลาเทศ ยู23(N) 1 - 1 ไทย ยู23 0-0
16:00 ติมอร์ เลสเต้ ยู23(N) 1 - 4 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) 0-3
16:00 ปากีสถาน ยู23(N) 0 - 4 ญี่ปุ่น ยู23 0-4
19:00 กาตาร์ ยู23(N) 0 - 6 อุซเบกิสถาน ยู23 0-2
19:00 ซีเรีย ยู23(N) 0 - 3 จีน ยู23 0-2
19:00 เนปาล ยู 23(N) 0 - 2 เวียดนาม (U23) 0-1

store Asian Games football Women

15:00 เกาหลีใต้(ญ)(N) 2 - 1 ไชนีส ไทเป (ญ) 1-0
18:30 อินโดนีเซีย (ญ) 6 - 0 มัลดีฟส์ (ญ) 3-0
18:30 ไทย(ญ)(N) 0 - 2 ญี่ปุ่น(ญ) 0-1

store USL ดิวิชั่น 1

06:00 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 3 - 2 นอร์ท แคโรไลนา 2-1
06:00 ออตตาวา ฟิวรี 2 - 0 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 1-0
07:35 เซนต์ หลุยส์ ไลออนส์ 2 - 1 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 2-0
09:30 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง) 2 - 1 ซาน อันโตนิโอ 1-1

store ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

00:00 โคลบอทน์ (ญ) 1 - 0 ลิน (ญ) 0-0

store มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

00:00 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 2 - 1 โอเอฟเคเปโตรวัค 0-0

store อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

01:45 เลเธอร์เฮด 1 - 1 ไวท์ฮอว์ก 1-1

store ฮอนดูรัส ลีกา

08:00 เรอัล ซีดี เอสปานา 3 - 2 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ 3-1

store โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 3 - 2 คลับ กัวบิร่า 0-1

store โคลอมเบีย โคปา คัพ

07:30 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 2 - 1 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 2-0
07:30 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1 - 0 ปาตริโอตาสเอฟซี 0-0
07:30 อเมริกา เด กาลี 2 - 0 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 1-0
07:30 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 1 - 0 เดปอร์เตส ควินดิโอ 1-0

store แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ

06:45 โตรอนโต้ เอฟซี 5 - 2 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 2-0

store

15:00 ซานตง ลู่เนิ่ง(สำรอง) 1 - 2 เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน(สำรอง) 1-1

store

15:45 เฟลด้า ยูไนเต็ด ยู21 0 - 3 เคดาห์ ยู20 0-1
19:45 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 3 0 - 0 ตรังกานู(ยู 21) 0-0

store แอฟริกันคัพเยาวชน U17

18:00 โซมาเลีย (ยู17) รอ รวันดา ยู 17
21:00 ซูดาน (ยู17)(N) 0 - 5 แทนซาเนีย (ยู17) 0-2

store อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

09:30 ซีแอตเติล เรน (ญ) 0 - 0 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) 0-0

store อิสราเอล ลีกา ลีมิต โตโต้ คัพ

23:30 ฮาโปเอล เบนาย ลอด 1 - 0 ฮาโปเอล แอคโค่ 1-0
23:30 ฮาโปเอล ริซอน 1 - 0 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 1-0

store ยูเครน U21 ลีกา

15:00 อาร์เซน่อล เคียฟ(U21) 3 - 1 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) 1-0

store บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

01:00 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 2 - 1 กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) 1-0
03:00 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 0 - 0 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 0-0

store เอสโตเนีย Esi Liiga

22:59 นอมเม่ 2 1 - 1 ทาลินน่า คาเลฟ 2 0-1

store ปารากวัย ดิวิชั่น 2

02:00 เดปอร์ตีโบลิเบเรชั่น 0 - 0 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 0-0
02:00 เรซิสเตนเซียเอสซี 3 - 1 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 1-1

store จอร์เจีย ดิวิชั่น

22:59 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 0 - 2 ดินาโม บาตูมี 0-1

store อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

19:00 โคทิร่า 2 - 0 โลโคโมทีฟ บีเอฟเค 1-0
19:30 ซามิน 2 - 1 เอฟซี เชอเดอร์ 1-1
19:50 เอฟเค กิฟดูวอน 2 - 1 อีฟทิเซอร์ เอฟเค 0-1

store เวเนซุเอลา คัพ

02:30 อารากัว เอฟซี รอ ลิเบอทาดอร์ เอฟซี
02:30 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา รอ เซนโตร อิตาโล่
03:00 คาราคาส เอฟซี รอ เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี
03:00 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี รอ ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี
03:00 เดปอร์ตีโบ ลาร่า รอ ยารากุยเอฟซี
03:00 ซูเลีย เอฟซี รอ ทิทาเนส เอฟซี
03:00 ทรูจิลลานอส รอ เดปอร์ตีโบ ซูเลีย
05:00 โมนาคัส เอสซี รอ ลาล่าเอฟซี
05:00 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี รอ ยูเรนา เอสซี
20:00 มิเนรอสเดอกัวยาน่า 5 - 0 อัลกอสตูร่า เอฟซี 4-0

store BRA SPC

01:00 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 1 - 0 มิราสโซล 0-0
06:00 เฟอร์โรเวียเรีย 1 - 0 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี 1-0
06:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 2 - 0 อินเตอร์ เดอ ลีเมย์รา 0-0
06:00 โนโรเอสเต้ 0 - 1 เรดบูลล์ บราซิล 0-0
06:00 เซา คาเอตาโน่ 0 - 0 เซา เบอร์นาร์โด้ 0-0
06:30 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 0 - 0 ยูเวนตุส -เอสพี 0-0

store กระชับมิตร

07:00 กัวเตมาลา 3 - 0 คิวบา 1-0
15:30 บอสเนีย (ยู 19)(N) 2 - 3 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 19) 1-3
16:00 ซาอุดีอาระเบีย(ยู 19)(N) 1 - 0 สโลวะเกีย(ยู 19) 1-0
22:00 เบลารุส(ยู 17)(N) 2 - 0 ลัตเวีย(ยู 17) 1-0
22:00 จอร์เจีย (ยู 17)(N) 0 - 0 สโลวาเกีย(ยู 17) 0-0
22:00 ยูเครน(ยู 17) 3 - 1 ลิธัวเนีย(ยู 17) 3-0
22:00 อิสราเอล(ยู 17)(N) 0 - 1 ตุรกี(ยู 17) 0-1

store บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

03:00 วาสโก ( เยาวชน) 0 - 0 ฟลูมิเนนเซ่ ยู 20 0-0

store NOR D4

22:00 ริลินด์จา 3 - 2 เอสเค เฮิร์ด 1-1

store เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

00:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) 0 - 2 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) 0-0
00:30 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) 1 - 2 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) 1-0

store ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:30 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 0 - 1 ทีพีวี แทมเปเร่ 0-0
22:30 เอ็มพี มิคเคลลี่ 1 - 3 เอ็มไอพีเค มิกเกลี 0-3

store ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

16:15 โกล โคส ซิตี้ (ญ)(N) 1 - 4 บริสเบน รอร์ เอ็นทีซี (ญ) 0-2

store ฟินแลนด์ Kolmonen

00:00 อีไอเอฟ อคาเดมี่ 1 - 0 พุยยุ เฮลซิงกิ 1-0
22:30 ตูยูซูล่า 4 - 1 แฟซีโพฮู 1-1
22:59 คิอิสโต้ วาซ่า 2 - 1 เคพีวี อคาเตเมีย 1-0

store เกาหลีลีกสำรอง

03:15 เรอัลการ์ซิลาโซ่ (สำรอง) 3 - 1 เดปอร์ติโวซาน มาร์ติน (สำรอง) 2-0
05:30 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล (สำรอง) 1 - 1 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(สำรอง) 0-0

store ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

01:45 เกล็นนาโวน(สำรอง) 2 - 1 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์(สำรอง) 2-1

store ยูเครน Division 3

22:00 เอ็มเอฟเค นิโคลาเยฟ 2 0 - 0 ทาฟริย่า 0-0

store Brazil L

01:00 อเมริกาโน่ 2 - 0 ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ 2-0

store

01:00 สปอร์ตเรซิเฟ่(ญ) 0 - 0 ไอรานดูบา (ญ) 0-0
01:00 ปอนเต้เปรต้า (ญ) 2 - 1 ฟลาเมงกู / อาร์เจ หญิง 1-1
01:00 ซานโตส (ญ) 3 - 1 ริโอ เปรโต ( ญ ) 2-1

store

01:00 ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23) 0 - 2 อเมริกา เอ็มจี (ยู 23) 0-1
03:30 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่(ยู 23) 1 - 1 อาไว เอฟซี (ยู 23) 0-1

store 16/08/2561

store Asian Games football
store Asian Games football Women
store BRA SPC
store Brazil DDL
store Brazil L
store BSWCP
store Egypt Premier League
store NOR D4
store OFC Club Championship U19
store UEFA ยูฟ่า ซูเปอร์คัพ
store USL ดิวิชั่น 1
store กระชับมิตร
store กระชับมิตร คัพ
store กัลกัตตา Football League
store กัวเตมา ลาลีกา
store เกาหลีลีกสำรอง
store แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ
store โคปา ซูดาเมริกาน่า
store โคลอมเบีย โคปา คัพ
store จอร์เจีย ดิวิชั่น
store ชิลี Primera D
store ซูเปอร์ลีกเคนยา
store เดนมาร์ก - 4.Liga
store ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก
store บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
store บราซิล คัพ
store บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
store บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
store เบลารุสลีกสำรอง
store โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
store ประเทศเยอรมนี Landespokal
store ปารากวัย ดิวิชั่น 2
store เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
store โปแลนด์ Div.4
store พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
store พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
store พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
store ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
store ฟินแลนด์ Kolmonen
store ฟุตซอลลีกบราซิล
store ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
store ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
store มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา
store เม็กซิโก โคปา
store ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
store ยูเครน Division 3
store ยูเครน U21 ลีกา
store ยูเครน หญิงDivision
store ยูฟ่า ยูโรปาลีก
store ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
store เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
store เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
store รัสเซีย Div 3
store รัสเซีย DIV2
store รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
store โรมาเนีย คัพ
store ลัตเวีย 2 ลีกา
store เวเนซุเอลา คัพ
store สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ
store สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
store สโลวีเนีย คัพ
store สวีเดน 3.div Mellersta Norrland
store สวีเดน U19
store สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง
store สวีเดน หญิง ซูเปอร์คัพ
store สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
store อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
store ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
store ออสเตรีย Amateur cup
store อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
store อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
store อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก
store อิสราเอล ลีกา ลีมิต โตโต้ คัพ
store อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
store อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
store เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
store เอสโตเนีย Esi Liiga
store เอสโตเนีย Teine Liiga
store เอสโตเนีย คัพ
store แอฟริกันคัพเยาวชน U17
store ไอซ์แลนด์ 4 Deild
store ไอซ์แลนด์ คัพ
store ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง
store ฮอนดูรัส ลีกา



storeAsian Games football, Asian Games football Women, BRA SPC, Brazil DDL, Brazil L, BSWCP, Egypt Premier League, NOR D4, OFC Club Championship U19, UEFA ยูฟ่า ซูเปอร์คัพ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัลกัตตา Football League, กัวเตมา ลาลีกา, เกาหลีลีกสำรอง, แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคลอมเบีย โคปา คัพ, จอร์เจีย ดิวิชั่น, ชิลี Primera D, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เดนมาร์ก - 4.Liga, ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล คัพ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, เบลารุสลีกสำรอง, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ประเทศเยอรมนี Landespokal, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ Div.4, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟุตซอลลีกบราซิล, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, เม็กซิโก โคปา, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูเครน Division 3, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน หญิงDivision, ยูฟ่า ยูโรปาลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, รัสเซีย Div 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, โรมาเนีย คัพ, ลัตเวีย 2 ลีกา, เวเนซุเอลา คัพ, สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สโลวีเนีย คัพ, สวีเดน 3.div Mellersta Norrland, สวีเดน U19, สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง, สวีเดน หญิง ซูเปอร์คัพ, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย Amateur cup, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก, อิสราเอล ลีกา ลีมิต โตโต้ คัพ, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย คัพ, แอฟริกันคัพเยาวชน U17, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ คัพ, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง, ฮอนดูรัส ลีกา,